Chuyến du khảo về nguồn thăm viếng các di tích lịch sử trên địa bàn thị xã An Nhơn
(Lúc 07:32:10, ngày: 13/06/2017 GMT +7)
Chào mừng Đại hội đại biểu Đoàn TNCS Hồ Chí Minh khối các cơ quan tỉnh Bình Định lần thứ XII, nhiệm kỳ 2017 – 2020 và tăng cường công tác tuyên truyền, giáo dục truyền thống cho cán bộ, Đoàn viên thanh niên về tinh thần chiến đấu kiên cường, bất khuất của các thế hệ đi trước , Chi đoàn Sở Tài chính phối hợp cùng Chi đoàn Sở Nội vụ, Chi Đoàn khối các cơ quan chính quyền thị xã An Nhơn tổ chức chuyế...